HABARI MPYA.
-
Mchezaji soka wa klabu ya Tottenham Emmanuel Adebayor, amesema kuwa wachezaji wa klabu hiyo wanaogopa kuchezea katika uwanja wao ...
-
Cristiano Ronaldo amekataa shutma kuwa amemsema vibaya kinara mwenzie katika kabumbu, Lionel Messi. kitabu kipya kuhusu mshambuliaji hu...
-
Rais Kenyatta arejea kwa kishindo Mamia ya watu kwa shangwe na vigelegele wamemkaribisha Rais wa Kenya Uhuru Kenyatta baada ya kur...
-
Kocha wa England Roy Hodgson amemsifu nahodha wa timu hiyo ya taifa Wayne Rooney kabla hajacheza mechi ya 100 katika michuano ya michuan...
-
Chama kikuu cha upinzani cha Congress nchini India kimeitisha mgomo katika jimbo la Chhattisgarh ambako wanawake 13 wamepoteza maisha kut...